Time converter: Kuala Lumpur papuntang Los Angeles
Ang Los Angeles ay 15 oras na nahuhuli sa Kuala Lumpur.
Kuala Lumpur
UTC+8
Ikumpara ang Kuala Lumpur · Los Angeles sa iyong oras
Nauuna ang iyong sariling time zone, kasunod ang Kuala Lumpur · Los Angeles. Magdagdag ng kasamahan o iba pang lungsod, saka i-click ang isang oras para magplano ng meeting.
Oras sa Kuala Lumpur at oras sa Los Angeles
Para sa Lunes, Oktubre 26, 2026. Ang mga berdeng hilera ay pasok sa 9 hanggang 5 sa parehong lugar.
| Oras sa Kuala Lumpur | Oras sa Los Angeles |
|---|---|
| 00:00 | 09:00nakaraang araw |
| 01:00 | 10:00nakaraang araw |
| 02:00 | 11:00nakaraang araw |
| 03:00 | 12:00nakaraang araw |
| 04:00 | 13:00nakaraang araw |
| 05:00 | 14:00nakaraang araw |
| 06:00 | 15:00nakaraang araw |
| 07:00 | 16:00nakaraang araw |
| 08:00 | 17:00nakaraang araw |
| 09:00 | 18:00nakaraang araw |
| 10:00 | 19:00nakaraang araw |
| 11:00 | 20:00nakaraang araw |
| 12:00 | 21:00nakaraang araw |
| 13:00 | 22:00nakaraang araw |
| 14:00 | 23:00nakaraang araw |
| 15:00 | 00:00 |
| 16:00 | 01:00 |
| 17:00 | 02:00 |
| 18:00 | 03:00 |
| 19:00 | 04:00 |
| 20:00 | 05:00 |
| 21:00 | 06:00 |
| 22:00 | 07:00 |
| 23:00 | 08:00 |
Pinakamagandang oras para tumawag sa Los Angeles mula sa Kuala Lumpur
Hindi nagtatagpo ang 9 hanggang 5 na araw sa Kuala Lumpur at sa Los Angeles, kaya may sasali nang maaga o gabi.
Nagbabago ba ang agwat ng oras?
Oo. Magbabago ang orasan sa Los Angeles sa Linggo, Nobyembre 1, 2026. Pagkatapos nito, ang Los Angeles ay 16 oras na nahuhuli sa Kuala Lumpur.
Iba pang conversion mula sa Kuala Lumpur
- Los Angeles papuntang Kuala Lumpur
- Kuala Lumpur
- Los Angeles
- Kuala Lumpur papuntang New York
- Kuala Lumpur papuntang Chicago
- Kuala Lumpur papuntang Toronto
- Kuala Lumpur papuntang London
- Kuala Lumpur papuntang Paris
- Kuala Lumpur papuntang Berlin
- Kuala Lumpur papuntang Dubai
- Kuala Lumpur papuntang Mumbai
- Kuala Lumpur papuntang Singapore
- Kuala Lumpur papuntang Tokyo
- Kuala Lumpur papuntang Sydney
Mga tanong
Ano ang agwat ng oras ng Kuala Lumpur at Los Angeles?
Ang Los Angeles ay 15 oras na nahuhuli sa Kuala Lumpur.
Kailan ang pinakamagandang oras para tumawag sa Los Angeles mula sa Kuala Lumpur?
Hindi nagtatagpo ang 9 hanggang 5 na araw sa Kuala Lumpur at sa Los Angeles, kaya may sasali nang maaga o gabi.
Nagbabago ba ang agwat ng oras?
Oo. Magbabago ang orasan sa Los Angeles sa Linggo, Nobyembre 1, 2026. Pagkatapos nito, ang Los Angeles ay 16 oras na nahuhuli sa Kuala Lumpur.
Na-update noong Linggo, Oktubre 25, 2026